Ad is not active - find similar ads in Community Activities in Njombe.

Tunajenga Green house kwa bei nafuu na kuuza mizinga ya nyuki

Njombe, Iringa Added at 18:49, 15 October 2017, Ad ID: 1000022637

Offer from Individual
 

Tunajenga green house za mbao, chuma na hydroponic kuanzaia ya milioni 1 na kuendelea,

Kwa kila mita tunajenga kwa Tsh: 26000/= ikiwa complete na mifumo ya umwagiliaji,
Mita 8 kwa 15 (120m) sawa na Milioni 2.7m

Pia tunauza mizinga ya nyuki kwa Tsh: 45,000/=
na commercial 110,000/=

Na tunauza mashine mbali mbali na zana za kilimo kwa mkopo na cash.

www.envaya.org/pdpr

652 - show phone -

Tunajenga Green house kwa bei nafuu na kuuza mizinga ya nyuki Njombe - image 2
Tunajenga Green house kwa bei nafuu na kuuza mizinga ya nyuki Njombe - image 3
Tunajenga Green house kwa bei nafuu na kuuza mizinga ya nyuki Njombe - image 4
Tunajenga Green house kwa bei nafuu na kuuza mizinga ya nyuki Njombe - image 5
Views:158